รองศาสตราจารย์ ดร.อำนวย เรืองวารี ผู้อำนวยการสำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ มทร.ธัญบุรี มอบของขวัญแสดงความยินดีกับ นางสาว ชลิดา นิเวศเจริญไพศาล เนื่องในโอกาสต้อนรับสมาชิกใหม่ในครอบครัวที่ได้บุตรสาว พร้อมด้วย รองศาสตราจารย์ ดร.บุณฑริกา ทองดอนพุ่ม รองผู้อำนวยการ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ปองพล นิลพฤกษ์ รองผู้อำนวยการ และ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ จตุรพิธ เกราะแก้ว ผู้ช่วยผู้อำนวยการ วันพุธที่ 29 พฤษภาคม 2567 ณ อาคารสำนักงาน (ICT) สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ มทร.ธัญบุรี
ภาพ ข่าว เผยแพร่โดย : งานประชาสัมพันธ์