ภาพข่าว เผยแพร่โดย : ฝ่ายพัฒนาและเผยแพร่ข้อมูลเว็บไซต์ : 0 2549 3083
ฝ่ายพัฒนาและเผยแพร่เว็บไซต์ นำเสนอความคืบหน้าในการพัฒนาเว็บไซต์ห้องสมุดมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี เวอร์ชั่นภาษาอังกฤษ กับทีมบุคลากรห้องสมุด เมื่อวันที่ 26 พฤษภาคม 2566 ณ ห้อง 3-5 ชั้น 3 อาคารวิทยบริการ เวลา 09.00 น. ถึง 12.00 น. โดยมีสมาชิกเข้าร่วมรับฟังการนำเสนอจำนวน 11 ท่าน ซึ่งการประชุมหารือในครั้งนี้ให้บุคลากรที่เกี่ยวข้องมีส่วนร่วมในการแสดงความคิดเห็นและตรวจสอบความถูกต้องของข้อมูลและการใช้ภาษา โดยได้แบ่งการตรวจสอบออกเป็นงานต่างๆ ให้แต่ละกลุ่มงานเป็นเจ้าภาพในการตรวจสอบก่อนนำเว็บไซต์ดังกล่าวขึ้นเผยแพร่แบบสาธารณะ เพื่อให้บริการกับใช้งานกลุ่มต่างชาติ แล้วสร้างประสบการณ์การใช้งานที่ดียิ่งขึ้น