ขอแสดงความยินดีกับนักศึกษามทร.ธัญบุรีที่ได้รับรางวัล Outstanding Scores จากโครงการ Form Gen Z to be CEO
![](https://www.arit.rmutt.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/1f389.png)
ขอแสดงความยินดีกับนักศึกษามทร.ธัญบุรีทั้ง 2 ราย
ได้แก่
1. Mr.Mengleang Ven คณะศิลปกรรมศาสตร์ สาขาวิชาออกแบบภายใน
2. นายชาญณรงค์ ตราเต็ง คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการตลาด
ที่ได้รับรางวัล Outstanding Scores จากโครงการ Form Gen Z to be CEO ประจำปี 2021 ที่มีผู้สมัครเข้าร่วมโครงการมากกว่า 20,000 คน ทั่วประเทศ จากสถาบันพัฒนาผู้ประกอบการค้ายุคใหม่ กรมส่งเสริมการค้าระหว่างประเทศ กระทรวงพาณิชย์
![💡](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3c/1/16/1f4a1.png)
โดยจะได้รับสิทธิประโยชน์ ดังนี้
1. สิทธิในการเข้าร่วมคลาสเรียนพิเศษจาก TikTok ในหัวข้อ “TikTok as a Tool for Future Opportunities Workshop”
2. สิทธิในการเข้าร่วมอบรมในหลักสูตร “Yong Startup Grooming Program” โดย True Digital Academy ที่จัดขึ้นสำหรับโครงการ Form Gen Z to be CEO เท่านั้น เพื่อเตรียมความพร้อมในการสมัครเข้าร่วม True Start Up Program
3. สิทธิในการเข้าร่วมฝึกงานในหน่วยงานพันธมิตรได้แก่ True, Huawei, EXIM Bank, Bitkub และสำนักงานส่งเสริมการค้าในต่างประเทศ (สคต.) กระทรวงพาณิชย์ (โดยสามารถเลือกลำดับสถานที่ฝึกงานตามความต้องการจากมากที่สุดไปยังน้อยที่สุด 3 ลำดับ)
4. ได้รับเกียรติในการเข้าร่วมกิจกรรมในพิธีปิดโครงการ ในวันศุกร์ที่ 12 พฤศจิกายน 2564 ณ True Digital Park เพื่อรับมอบประกาศนียบัตร จากท่ารองนายกรัฐมนตรีและรัฐมนตรีว่าการกระทรวงพาณิชย์ นายจุรินทร์ ลักษณวิศิษฏ์
![🏢](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf8/1/16/1f3e2.png)
สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ (สวส.) มทร.ธัญบุรี
……………………………………
![🏢](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf8/1/16/1f3e2.png)
(อาคารวิทยบริการ) ห้องสมุด มทร.ธัญบุรี
![📲](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td8/1/16/1f4f2.png)
Line Official ID: @988lcdsb
.……………………………………………….
ร่วมแบ่งปันข้อมูลข่าวสารจาก สวส. มทร.ธัญบุรี