![](https://www.arit.rmutt.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/2022624_develop_29-300x169.jpg)
ภาพบรรยากาศโครงการพัฒนาสมรรถนะอาจารย์มืออาชีพด้านการเรียนการสอน
โดยมีรศ.ดร.กฤษณ์ชนม์ ภูมิกิตติพิชญ์ รองอธิการบดี มทร.ธัญบุรี เป็นประธานเปิด และนางสุรีพร เป็งเงิน ผู้อำนวยการกองบริหารงานบุคคล กล่าวรายงาน และได้รับเกียรติจาก รศ.ดร.สมหมาย ผิวสอาด อธิการบดี พบปะและให้กำลังใจแก่ผู้เข้าร่วมโครงการ ณ ห้อง 806 อาคารเรียนรวมและปฏิบัติการ 13 ชั้น 23 มิถุนายน 2565